Welcome to 9A5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to 9A5

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» What website can you find that you start off as a kid and you grow up?
Alone..[=x] EmptyWed Aug 03, 2011 6:51 pm by Khách viếng thăm

» How do I clean my name from google?
Alone..[=x] EmptyTue Aug 02, 2011 9:42 pm by Khách viếng thăm

» Metformin, such beginning plant-derived
Alone..[=x] EmptyTue Aug 02, 2011 7:20 am by Khách viếng thăm

» When the first Whirlpool Duet album was released in December 2001 came as a surprise to the public
Alone..[=x] EmptySun Jul 31, 2011 10:10 am by Khách viếng thăm

» [-Lucsae -] FC hùng hậu của Se7en =]]
Alone..[=x] EmptyWed Jul 28, 2010 4:24 pm by *Tut*77

Alone..[=x]

Go down 
Tác giảThông điệp
Fuk 1 Cs
Admin
Admin
Fuk 1 Cs

Alone..[=x] Empty
Bài gửiTiêu đề: Alone..[=x]   Alone..[=x] EmptyThu Mar 04, 2010 6:46 pm

Alone..[=x] 6p7knxy5tclwfxjnwtu

Điều làm nên mỗi con người ckúng ta là gì...Ckắc hẳn mỗi chúng ta sẽ có 1 cách cảm nhận của riêng mình...Nhưng theo tôi điều làm nên con người là..trái tim
...Alone..[=x] 1239617028195_yume_photo
Có thể một ngày nào đó bạn nghĩ mình cô độc.Nhưng hãy nghĩ lại
Mỗi khi bạn cảm thấy cô đơn,thì bạn có biết rằng cũng lúc đó có bao nhiều người đang nghĩ tới ban,đang chắp tay cầu nguyện trước vì sao kia những điều tốt đẹp nhất...
Alone..[=x] Meteor6
...Có thể bạn cô đơn một giờ,một ngày,một tháng thậm chí là cả một năm dài.Nhưng có bao giờ bạn nghĩ rằng một năm sau đó,nỗi cô đơn sẽ với bớt,và năm tiếp theo nỗi cô dơn đó sẽ mãi mãi tan biến...
Hãy cứ nghĩ đến những điều tốt đẹp trong cuộc sống...

Alone..[=x] 10989777_a8a
...Nhưng hãy đừng đổ tại cuộc sống,hay số phận đã làm ra nỗi cô đơn này...
Vì...Một khi có số phận là khi con người ko có ước mơ và hoài bão.Là người sống trong đời cần phải vượt lên số phận,phải năm đc nó để mà chuyển hoá nó thành ý muốn của mình
Số phận chỉ điều khiển con người khi...sống mà ko có lý tưởng...Và cứ thế họ sẽ vùi lập cuộc đời mình trong cô đơn và tủi nhục...
Alone..[=x] 10235591225416838
Nên tôi khuyên bạn khi nào cô đơn hãy chia sẻ cùng tôi...đừng nghĩ là tôi nhiều chuyện mà chỉ đơn giản là chúng ta đã từng là bạn và sẽ mãi mãi là bạn...Một khi có một điều gì thằng mắc hãy cho tôi biết vì tôi là người bạn tin tưởng là người bạn có thể san sẻ,vùi lấp và nhân đôi niềm vui nỗi buồn trong cuộc sống...

https://9a5vip.forum-viet.com

Alone..[=x]
Trang 1 trong tổng số 1 trang