Welcome to 9A5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to 9A5

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» What website can you find that you start off as a kid and you grow up?
U know...[I ♥ My Friend] EmptyWed Aug 03, 2011 6:51 pm by Khách viếng thăm

» How do I clean my name from google?
U know...[I ♥ My Friend] EmptyTue Aug 02, 2011 9:42 pm by Khách viếng thăm

» Metformin, such beginning plant-derived
U know...[I ♥ My Friend] EmptyTue Aug 02, 2011 7:20 am by Khách viếng thăm

» When the first Whirlpool Duet album was released in December 2001 came as a surprise to the public
U know...[I ♥ My Friend] EmptySun Jul 31, 2011 10:10 am by Khách viếng thăm

» [-Lucsae -] FC hùng hậu của Se7en =]]
U know...[I ♥ My Friend] EmptyWed Jul 28, 2010 4:24 pm by *Tut*77

U know...[I ♥ My Friend]

Go down 
Tác giảThông điệp
Fuk 1 Cs
Admin
Admin
Fuk 1 Cs

U know...[I ♥ My Friend] Empty
Bài gửiTiêu đề: U know...[I ♥ My Friend]   U know...[I ♥ My Friend] EmptySat Mar 13, 2010 8:55 pm

U know...[I ♥ My Friend] 22sr3vxkbvdjjcbfy4i

♪Bạn có biết rằng tại sao tôi hay trách bạn sao hay ko quan tâm đến tôi bởi vì tôi rất quý trọng sự quan tâm của bạn.Tôi sợ đến một ngày nào đó,bạn ko cần nó nữa và sẽ trở nen vô cảm trước tất cả những gì bạn dành cho tôi.
♪Bạn có biết rằng tôi rất quan tâm đến bạn vì tôi nghĩ rằng bạn cần sự quan tâm đó.Nhưng điều đó đôi khi cũng làm bạn cảm thấy khó chịu.Tôi chỉ sợ đến một ngày nào đó,tôi sẽ lãnh đạm trước mọi nỗi buồn của bạn vì nghĩ rằng bạn sẽ không cần người để lắng nghe.
♪Bạn có biết rằng tôi cảm thấy rất buồn khi những tình cảm tốt đẹp của tôi,tất cả là dành cho bạn vì tôi nghĩ rằng bạn biết sự trân trọng nó.Nhưng một sự thật phũ phàng là có lúc tôi đã ngôi trong bóng tối để suy nghĩ lại rằng:bạn có thật sự cần nó ko?Tình cảm là một cái gì đó cho đi mà không hề đòi trả công,nhưng nó sẽ chết khát khi người ta không biết tưới mát cho nó.

♥️♥️-o-♥️♥️
https://9a5vip.forum-viet.com

U know...[I ♥ My Friend]
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» My friend...