Welcome to 9A5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to 9A5

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» What website can you find that you start off as a kid and you grow up?
Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu... EmptyWed Aug 03, 2011 6:51 pm by Khách viếng thăm

» How do I clean my name from google?
Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu... EmptyTue Aug 02, 2011 9:42 pm by Khách viếng thăm

» Metformin, such beginning plant-derived
Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu... EmptyTue Aug 02, 2011 7:20 am by Khách viếng thăm

» When the first Whirlpool Duet album was released in December 2001 came as a surprise to the public
Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu... EmptySun Jul 31, 2011 10:10 am by Khách viếng thăm

» [-Lucsae -] FC hùng hậu của Se7en =]]
Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu... EmptyWed Jul 28, 2010 4:24 pm by *Tut*77

Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Fuk 1 Cs
Admin
Admin
Fuk 1 Cs

Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu...   Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu... EmptyMon Mar 15, 2010 5:52 pm

Đã có lúc tớ nghĩ cậu là bạn thân của tớ...Bọn trong lớp vẫn nói cậu là bạn thân của tớ...Ừ đúng tớ đã từng nghĩ như vậy...Nhưng thực sự hôm nay cậu làm tớ...Ừ đã có những lúc tớ chửi cậu nên tớ xin lỗi cậu...Nhưng hôm nay ở nơi đó cậu đã làm tớ...
Cậu đã làm việc gì cho tớ??? Điều này chắc cậu biết rõ hơn ai hết...Và cậu đã làm...
Đã có lần cậu ném đá vào đầu tớ...cậu thử hỏi xem ai bảo lần đấy là nhẹ...và sao cậu ko thử đặt mình vào địa vị của tớ xem cảm giác lúc ấy thế nào?
Nhưng tớ đã gạt chuyện đó đi coi như nó ko có trong quá khứ...phớt lờ đi mọi chuyện...Nhưng đến hôm nay thử hỏi nếu cậu là tớ thì cậu sẽ ra sao...
Sao lúc ấy cậu ko nghĩ gì...Ừ nếu tớ có làm gì phật ý cậu thì tớ xin lỗi...Nhưng giờ cậu xem mặt tớ thế nào...cảm giác bây giờ của tớ như thế nào?...Phải chăng đó là sự thất vọng nhưng tớ thực sự buồn...Buồn vì rất nhiều chuyện...
Nhưng thôi có thế tớ làm cậu cảm thấy khó chịu thì bây giờ tớ với cậu cứ coi như ko quen nhau...Nên giờ tớ chỉ nói lần cuối này với cậu con về sau thì...Tớ xin lỗi cậu...
https://9a5vip.forum-viet.com
JenNy[:x]
Mod
Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu...   Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu... EmptyWed Mar 17, 2010 3:34 pm

Sad De nGhi ban T.Dat k dc nem da giau tay naz Suspect Suspect
chum_chuOj_chjn
Vip
Vip
chum_chuOj_chjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu...   Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu... EmptyThu Jun 03, 2010 4:39 pm

vk vs cka> kon...cka> be^h ck ji\ ca> Razz Razz Razz
Mod
Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu...   Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu... EmptyThu Jun 03, 2010 6:14 pm

[b]Nkg Ck sai....vk làm sao mà bênk đc... Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Fuk 1 Cs
Admin
Admin
Fuk 1 Cs

Bài gửiTiêu đề: Re: Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu...   Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu... EmptyThu Jun 03, 2010 7:30 pm

bài này từ lâu lẩu lầu lâu rồi mờ vẫn cứ vào pm pó tay chấm con lkuôn
https://9a5vip.forum-viet.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu...   Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu... Empty

Có thể đây là lần nói cuối cùng...vs cậu...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nói xấu vợ...
» Sự Tích Nong Trọc...Và chuyện buồn...:)):)):))